| รายละเอียดการบรรจุ | รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: แพคเกจที่เป็นกลาง รายละเอียดการจัดส่ง: หลังจากการชำระเงิน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Diebold Nixdorf |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 01750314096 1750314096 |
|---|---|
| ใช้ใน | Diebold นิกซ์ดอร์ฟ DN490/DN250A/DN550VA/DN200/DN250/DN450 |
| ต้นทาง | ซุ่นเต๋อ,ฝอซาน,กวางตุ้ง |
| รับประกัน | 90 วัน |
| การจัดส่ง | ด่วน / ทะเล / อากาศ / รถบรรทุก |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 01750206619 1750206618 1750206619 01750206618 |
|---|---|
| ใช้ใน | Diebold Nixdorf VS รุ่น DN490/DN250A/DN550VA/DN200/DN250/DN450 |
| ต้นทาง | ซุ่นเต๋อ,ฝอซาน,กวางตุ้ง |
| รับประกัน | 90 วัน |
| การจัดส่ง | ด่วน / ทะเล / อากาศ / รถบรรทุก |
| หมายเลขรุ่น | 445-0730542 4450730542 |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ ATM NCR S2 |
| สถานะ | ในสต็อก |
| พิมพ์ | อะไหล่ตู้เอทีเอ็ม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T |
| หมายเลขรุ่น | 445-0729816 4450729816 |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ส่วนประกอบเอทีเอ็ม |
| สถานะ | ในสต็อก |
| พิมพ์ | อะไหล่ตู้เอทีเอ็ม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T |
| หมายเลขรุ่น | 445-0751775 4450751775 |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ ATM NCR S2 |
| สถานะ | ในสต็อก |
| พิมพ์ | อะไหล่ตู้เอทีเอ็ม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T |
| หมายเลขรุ่น | 445-0752132 4450752132 |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ ATM NCR S2 |
| สถานะ | ในสต็อก |
| พิมพ์ | อะไหล่ตู้เอทีเอ็ม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T |
| หมายเลขรุ่น | 445-0759179 4450759179 |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ ATM NCR S2 |
| สถานะ | ในสต็อก |
| พิมพ์ | อะไหล่ตู้เอทีเอ็ม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T |
| หมายเลขรุ่น | 4450770172 445-0770172 |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ ATM NCR S2 |
| สถานะ | ในสต็อก |
| พิมพ์ | อะไหล่ตู้เอทีเอ็ม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T |
| แบบอย่าง | Diebold Nixdorf ซีรีส์ RM4 |
|---|---|
| ใช้งานใน | ดีโบลด์ DN200/DN200V/DN200H/DN450 |
| คำอธิบาย | Diebold Nixdorf AIC ALL IN CASSETTE CONV แผ่นกด |
| คุณภาพ | ใหม่เอี่ยม |
| ความพร้อมใช้งาน | มีสินค้าในสต็อค / สั่งทำ |