| คุณสมบัติที่สำคัญ | SJ-9100 เครื่องคัดแยกแบบพกพาสองเครื่องนับมูลค่าเครื่องนับออกกำลังกาย |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | UAH RSD KZT UZS DKK NOK SEK MAD CHF KZT UZS DKK NOK SEK MAD CHF HUF |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | โลหะ |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | โลหะ |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | อุปกรณ์ทางการเงินเครื่องคัดแยกธนบัตรเงินสองกระเป๋าเครื่องคัดแยกมูลค่าหลายสกุลเงิน |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | AZN USD BRL MXN ARS COP VEF ปากกา CAD CLP CRC |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกเงินสดสองกระเป๋า |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | JOD IRR ILS MYR IDR KRW JPY CNY INR และอื่น ๆ |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกธนบัตรแบบมืออาชีพสองใบเครื่องนับธนบัตรและเครื่องคัดแยกสกุลเงิน |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | TRL EGP YER BHD QAR SGD LKR KHR PKR AUD NZD JOD IRR ILS |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | แบบพกพาด้านบนโหลดธนบัตรมืออาชีพสองกระเป๋าบิลเครื่องคัดแยกธนบัตรหลายเครื่องนับเงินและเครื่องคัดแยกสกุ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | BOB MDL NIO IQD SAR SYP AED OMR LBP TRL EGP YER BHD QAR JOD IRR ILS MYR IDR KRW JPY CNY INR THB VND |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |