| คุณสมบัติที่สำคัญ | Windows 10 I5 4GB RAM 500GB HDD CPU PC Core สำหรับเครื่อง ATM |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกสกุลเงินหลายสกุลเงินสดสกุลเงินธนบัตรเครื่องตรวจจับธนบัตรแบบพกพา |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | WD NPR MMK PHP HKD MOP LAK PKR AUD NZD AOA DZD MGA ZMK LYD BWP |
| เรียงลำดับความเร็ว | >800 ชิ้น / นาที |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | Finger Vein Biometric Authentication ATM Recognition Module ธนาคารใช้ |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องอ่านบัตรอุปกรณ์ธนาคาร เครื่องมือป้องกันการ skimming อุปกรณ์ป้องกันการฉ้อโกง |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| รายละเอียดการบรรจุ | รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: แพคเกจที่เป็นกลาง รายละเอียดการจัดส่ง: หลังจากการชำระเงิน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Diebold Nixdorf |
| รายละเอียดการบรรจุ | รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: แพคเกจที่เป็นกลาง รายละเอียดการจัดส่ง: หลังจากการชำระเงิน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Diebold Nixdorf |
| รายละเอียดการบรรจุ | รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: แพคเกจที่เป็นกลาง รายละเอียดการจัดส่ง: หลังจากการชำระเงิน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Hitachi |
| รายละเอียดการบรรจุ | รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: แพคเกจที่เป็นกลาง รายละเอียดการจัดส่ง: หลังจากการชำระเงิน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Diebold Nixdorf |
| รายละเอียดการบรรจุ | รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: แพคเกจที่เป็นกลาง รายละเอียดการจัดส่ง: หลังจากการชำระเงิน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Wincor |
| รายละเอียดการบรรจุ | รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: แพคเกจที่เป็นกลาง รายละเอียดการจัดส่ง: หลังจากการชำระเงิน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Wincor |