| แอปพลิเคชัน | ATM |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | อ่านและเขียน Assy หัวหน้า |
| การรับประกัน | 90 วัน |
| สภาพ | ต้นฉบับใหม่ |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| แอปพลิเคชัน | ATM |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 49269047000A |
| สภาพ | ต้นฉบับใหม่ |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 01750314096 1750314096 |
|---|---|
| ใช้ใน | Diebold นิกซ์ดอร์ฟ DN490/DN250A/DN550VA/DN200/DN250/DN450 |
| ต้นทาง | ซุ่นเต๋อ,ฝอซาน,กวางตุ้ง |
| รับประกัน | 90 วัน |
| การจัดส่ง | ด่วน / ทะเล / อากาศ / รถบรรทุก |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน |
| วัสดุ | ไม่มี |
| ความจุ | ไม่มี |
| ระบบปฏิบัติการ | ไม่มี มาตรฐานดั้งเดิม |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ การติดตั้งภาคสนาม การว่าจ้างและการฝึกอบรม บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสน |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | 1 |
| ความจุ | 1 |
| ระบบปฏิบัติการ | 1 |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ การติดตั้งภาคสนาม การว่าจ้างและการฝึกอบรม บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสน |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | ไม่ |
| ความจุ | ไม่ |
| ระบบปฏิบัติการ | ไม่ |
| พี.เอ็น | 111202053501 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | ฮ่องกง |
| คำหลัก | วินคอร์ ซีเนโอ 4060 |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, FedEx, EMS, TNT และอื่น ๆ |
| แอปพลิเคชัน | ATM |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | เครื่องอ่านบัตร ATM Wincor CHD V2CU |
| การรับประกัน | 90 วัน |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 1750173205 |
| หมวดหมู่ | ส่วนประกอบเอทีเอ็ม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 2 วันทํางาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้นสำหรับสต็อกปกติ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 1750307764 01750301684 01750307764 1750301684 |
|---|---|
| ใช้ใน | Diebold นิกซ์ดอร์ฟ DN200/DN200V/DN200H/DN450 |
| ต้นทาง | ซุ่นเต๋อ,ฝอซาน,กวางตุ้ง |
| รับประกัน | 90 วัน |
| การจัดส่ง | ด่วน / ทะเล / อากาศ / รถบรรทุก |