| พี.เอ็น | KD03300-C100 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | ฟูจิตสึ F510 ท็อปยูนิต |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | KD20049-B91XKD |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | โมดูลการรีไซเคิลสกุลเงินหลายคาสเซ็ตของฟูจิตสึ G60A |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | KD02881-Y574 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | โมดูลการรีไซเคิลสกุลเงินหลายคาสเซ็ตของฟูจิตสึ G60A |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | GF0307 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | โมดูลการรีไซเคิลสกุลเงินหลายคาสเซ็ตของฟูจิตสึ G60A |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 49254690000K-11 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | Diebold 15T เกียร์รูปตัว D |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 49254690000K-10 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | เครื่องมือตรวจสอบบิล Diebold Opetva OP368 |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | A004606 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | เฟรมนอก NMD, NF 300 |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| หมายเลขรุ่น | 445-0730542 4450730542 |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ ATM NCR S2 |
| สถานะ | ในสต็อก |
| พิมพ์ | อะไหล่ตู้เอทีเอ็ม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 1750228920 01750228920 |
|---|---|
| ใช้ใน | วินคอร์ นิกซ์ดอร์ฟ พีซี280 |
| ต้นทาง | ซุ่นเต๋อ,ฝอซาน,กวางตุ้ง |
| รับประกัน | 90 วัน |
| การจัดส่ง | ด่วน / ทะเล / อากาศ / รถบรรทุก |
| ช่วงราคา | แตกต่างกันไปขึ้นอยู่กับบางส่วน |
|---|---|
| เวลาจัดส่ง | 3-15 วัน |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| เวลานำ | 1-5 วัน |
| ความทนทาน | สูง |