| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| ต้นทาง | ผลิตตามข้อกำหนดของ Glory |
|---|---|
| การรับประกัน | โดยทั่วไปการรับประกัน 6-12 เดือน |
| การใช้งาน | ใช้ในการบำรุงรักษาและซ่อมแซมเครื่องนับ/คัดแยก Glory |
| ความทนทาน | ทนทานและทนต่อการสึกหรอ |
| สี | แตกต่างกันไปขึ้นอยู่กับบางส่วน |
| ต้นทาง | ผลิตตามข้อกำหนดของ Glory |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน |
| การใช้งาน | ใช้ในการบำรุงรักษาและซ่อมแซมเครื่องนับ/คัดแยก Glory |
| สี | แตกต่างกันไปขึ้นอยู่กับบางส่วน |
| การทำงาน | ชิ้นส่วนอะไหล่สำหรับเครื่องนับและคัดแยกสกุลเงิน |
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องรีไซเคิลเงินสด Glory Teller |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| การรับประกัน | 3 เดือน |