| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน |
| วัสดุ | ไม่มี |
| ความจุ | ไม่มี |
| ระบบปฏิบัติการ | ไม่มี มาตรฐานดั้งเดิม |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน |
| วัสดุ | ไม่มี |
| ความจุ | ไม่มี |
| ระบบปฏิบัติการ | ไม่มี มาตรฐานดั้งเดิม |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน |
| วัสดุ | ไม่มี |
| ความจุ | ไม่มี |
| ระบบปฏิบัติการ | ไม่มี มาตรฐานดั้งเดิม |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน |
| วัสดุ | ไม่มี |
| ความจุ | ไม่มี |
| ระบบปฏิบัติการ | ไม่มี มาตรฐานดั้งเดิม |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน |
| วัสดุ | ไม่มี |
| ความจุ | ไม่มี |
| ระบบปฏิบัติการ | ไม่มี มาตรฐานดั้งเดิม |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน |
| วัสดุ | ไม่มี |
| ความจุ | ไม่มี |
| ระบบปฏิบัติการ | ไม่มี มาตรฐานดั้งเดิม |
| Pn | 0090009159 |
|---|---|
| Shipping Port | Guang Zhou |
| Keywords | Wincor PC280 2050XE ATM 24V Distributor Power Supply |
| Produce Name | Wincor PC280 2050XE ATM 24V Distributor Power Supply Unit |
| Way Of Freight | DHL,Fedex,EMS,TNT,and so on |
| แอปพลิเคชัน | ATM |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | ตู้เซฟ Wincor Transfer Unit |
| การรับประกัน | 90 วัน |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 1750214641 |
| สภาพ | ต้นฉบับใหม่ |
| แอปพลิเคชัน | ATM |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 49269047000A |
| สภาพ | ต้นฉบับใหม่ |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| พีเอ็น | 009-0030205 90030205 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 009-0030205 90030205 |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |