| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การติดตั้งภาคสนาม, การว่าจ้างและการฝึกอบรม, บริการบำรุงรักษาแ |
|---|---|
| การรับประกัน | ไม่พร้อมใช้งาน |
| วัสดุ | ไม่ พลาสติกและจิตใจ |
| ความจุ | ไม่ |
| ระบบปฏิบัติการ | ไม่ |
| After-sales Service Provided | Video technical support, Free spare parts, Field installation, commissioning and training, Field maintenance and repair service, Online support |
|---|---|
| Warranty | Unavailable, 90 days |
| P/N | 1750105988 |
| Payment | T.Western Union.Paypal |
| Brand | Wincor Nixdorf |
| คลังสินค้า | ในสต็อก |
|---|---|
| ช่วงราคา | แตกต่างกันไปขึ้นอยู่กับบางส่วน |
| ท่าเรือ | กวางตุ้ง |
| เวลาจัดส่ง | 3-15 วัน |
| เวลานำ | 1-5 วัน |
| ความเข้ากันได้ | โมเดลเอทีเอ็มของฟูจิตสึ |
|---|---|
| ใช้ใน | เครื่องฟูจิตสึ |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะคุณภาพสูง |
| จัดส่ง | 2-7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ที่มาของสถานที่ | จีน |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน |
| วัสดุ | 1 พลาสติก |
| ความจุ | 1 |
| ระบบปฏิบัติการ | 1 |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การติดตั้งภาคสนาม, การว่าจ้างและการฝึกอบรม, บริการบำรุงรักษาแ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน |
| วัสดุ | 1 |
| ความจุ | 1 |
| ระบบปฏิบัติการ | 1 |
| สภาพ | ใหม่ต้นฉบับ/ใหม่ทั่วไป/ตกแต่งใหม่ |
|---|---|
| เงื่อนไข | ต้นฉบับใหม่ |
| คุณภาพ | ต้นฉบับใหม่ |
| การชำระเงิน | TT.Western Union.Paypal.money กรัม |
| รูปแบบข้อมูล | bmp、txt、jpg、fsn |
| ใช้ใน | ซีรี่ส์ Diebold Nixdorf Opteva |
|---|---|
| รายการสิ่งของ | ในสต็อก |
| เวลานำ | 1 วัน |
| คำสำคัญ | 00103334001W ชิ้นส่วน ATM Diebold Nixdorf Opteva Locking Divert Cassette พร้อมกุญแจ 00-103334-001W |
| การติดตั้ง | มืออาชีพแนะนำ |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | โมดูลออกบัตรอัจฉริยะ 200 ใบสำหรับตู้เอทีเอ็มขายปลีกพร้อมเครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | Windows 10 I5 4GB RAM 500GB HDD CPU PC Core สำหรับเครื่อง ATM |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |