| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน |
| วัสดุ | ไม่มี |
| ความจุ | ไม่มี |
| ระบบปฏิบัติการ | ไม่มี มาตรฐานดั้งเดิม |
| Pn | 0090009159 |
|---|---|
| Shipping Port | Guang Zhou |
| Keywords | Wincor PC280 2050XE ATM 24V Distributor Power Supply |
| Produce Name | Wincor PC280 2050XE ATM 24V Distributor Power Supply Unit |
| Way Of Freight | DHL,Fedex,EMS,TNT,and so on |
| พีเอ็น | 01750159341 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | ปุ่มกด Wincor ATM C400 EPP V6 |
| ผลิตชื่อ | ปุ่มกด Wincor ATM C400 EPP V6 |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| แอปพลิเคชัน | ATM |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | ตู้เซฟ Wincor Transfer Unit |
| การรับประกัน | 90 วัน |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 1750214641 |
| สภาพ | ต้นฉบับใหม่ |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |
| สี | เป็นภาพ |
| ช่วงราคา | แตกต่างกันไปขึ้นอยู่กับบางส่วน |
|---|---|
| เวลาจัดส่ง | 3-15 วัน |
| เวลานำ | 1-5 วัน |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| ความทนทาน | สูง |
| พี.เอ็น | 49205474000X |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | ชุดกล้อง Diebold OPTEVA 720/560/520 |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 49254764000F |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | Diebold UCC หน่วย ELU |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 49202790000A |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | ชุดประกอบคนเดินเตาะแตะ Diebold Shaft |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| ชื่อสินค้า | Diebold Card Reader หัวแม่เหล็ก |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | หัวอ่านแถบแม่เหล็กบัตร ATM |
| รายการสิ่งของ | ในสต็อก |
| เวลานำ | 1 วัน |
| แบบอย่าง | Hyosung Card Reader (นักอ่านบัตรฮโยซุง) |