| ประเภทสินค้า | อะไหล่ตู้เอทีเอ็ม |
|---|---|
| รายการสิ่งของ | ในสต็อก |
| เวลานำ | 1 วัน |
| คำสำคัญ | 01750173043 ชิ้นส่วนเครื่องจักร Diebold Nixdorf คุณภาพสูง Wincor Nixdorf Cineo VS ฝาครอบยึด 17501730 |
| การติดตั้ง | มืออาชีพแนะนำ |
| หมายเลขรุ่น | 445-0729816 4450729816 |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ส่วนประกอบเอทีเอ็ม |
| สถานะ | ในสต็อก |
| พิมพ์ | อะไหล่ตู้เอทีเอ็ม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T |
| หมายเลขรุ่น | 445-0752132 4450752132 |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ ATM NCR S2 |
| สถานะ | ในสต็อก |
| พิมพ์ | อะไหล่ตู้เอทีเอ็ม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T |
| หมายเลขรุ่น | 445-0758882 4450758882 |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ ATM NCR S2 |
| สถานะ | ในสต็อก |
| พิมพ์ | อะไหล่ตู้เอทีเอ็ม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T |
| การส่งสินค้า | มีบริการจัดส่งทั่วโลก |
|---|---|
| แบบอย่าง | ซีรี่ส์ DN |
| เงื่อนไข | ใหม่และเป็นต้นฉบับ |
| ผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่านบัตร CHD-DIP ICM375-3R2790 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องดีเอ็น |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 49202790000A 49-202790-000A |
|---|---|
| แบบอย่าง | ซีรี่ส์ DN |
| เงื่อนไข | ใหม่และเป็นต้นฉบับ |
| ผลิตภัณฑ์ | เพลาผู้นำเสนอ Diebold Nixdorf Opteva, XPRT IDLER ASSY |
| การส่งสินค้า | มีบริการจัดส่งทั่วโลกผ่านทาง Expree/Air/Sea |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 49-248086-000A 49202790000A |
|---|---|
| แบบอย่าง | ซีรี่ส์ DN |
| เงื่อนไข | ใหม่และเป็นต้นฉบับ |
| ผลิตภัณฑ์ | เพลาลูกกลิ้ง Diebold Opteva 5500 49-202790-000A |
| การส่งสินค้า | มีบริการจัดส่งทั่วโลกผ่านทาง Expree/Air/Sea |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 49253616000D 49-253616-000D |
|---|---|
| แบบอย่าง | ซีรี่ส์ DN |
| เงื่อนไข | ใหม่และเป็นต้นฉบับ |
| ผลิตภัณฑ์ | Diebold Opteva 5500 PRESENTER FL ไดรฟ์เพลา 49-253616-000D |
| การส่งสินค้า | มีบริการจัดส่งทั่วโลกผ่านทาง Expree/Air/Sea |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 49253616000D 49-253616-000D |
|---|---|
| แบบอย่าง | ซีรี่ส์ DN |
| เงื่อนไข | ใหม่และเป็นต้นฉบับ |
| ผลิตภัณฑ์ | Diebold Opteva 5500 การขนส่งเพลา DRV 49-253616-000D |
| การส่งสินค้า | มีบริการจัดส่งทั่วโลกผ่านทาง Expree/Air/Sea |
| หมายเลขรุ่น | 4450770172 445-0770172 |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ ATM NCR S2 |
| สถานะ | ในสต็อก |
| พิมพ์ | อะไหล่ตู้เอทีเอ็ม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T |