| พี.เอ็น | ฟูจิตสึ G60A |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | โมดูลการรีไซเคิลสกุลเงินหลายคาสเซ็ตของฟูจิตสึ G60A |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | KD20049-B91XKD |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | โมดูลการรีไซเคิลสกุลเงินหลายคาสเซ็ตของฟูจิตสึ G60A |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | GF0307 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | โมดูลการรีไซเคิลสกุลเงินหลายคาสเซ็ตของฟูจิตสึ G60A |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | KD03234-C520 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | เครื่องจ่ายธนบัตร Fujitsu F53 F56 |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | YT4.029.039 / CDM 8240-NF-001 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | เครื่องสกัดฟูจิตสึ |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| Manufacturer | Giesecke+Devrient |
|---|---|
| Used For | G+D BPS C5 Sorter Machine |
| Dec | SPUR GEAR 16T W6 ASSY 514733 |
| Dimensions | Dependent on specific accessory |
| Color | Standar |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 49205474000X 49-205474-000X |
|---|---|
| แบบอย่าง | ซีรี่ส์ DN |
| เงื่อนไข | ใหม่และเป็นต้นฉบับ |
| ผลิตภัณฑ์ | ชุด CAMR OPTEVA 720/560/520 CLR 0.33IN HI |
| การส่งสินค้า | มีบริการจัดส่งทั่วโลกผ่านทาง Expree/Air/Sea |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 49-255908-000A 49255908000A |
|---|---|
| แบบอย่าง | ซีรี่ส์ DN |
| เงื่อนไข | ใหม่และเป็นต้นฉบับ |
| ผลิตภัณฑ์ | Diebold CAMERA WDUB-1300-RT กล้อง USB ด้านขวา |
| การส่งสินค้า | มีบริการจัดส่งทั่วโลกผ่านทาง Expree/Air/Sea |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 49255908000B 49-255908-000B |
|---|---|
| แบบอย่าง | ซีรี่ส์ DN |
| เงื่อนไข | ใหม่และเป็นต้นฉบับ |
| ผลิตภัณฑ์ | Diebold CAMERA ขั้วต่อ USB ด้านซ้าย |
| การส่งสินค้า | มีบริการจัดส่งทั่วโลกผ่านทาง Expree/Air/Sea |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 49255908000F 49-255908-000F |
|---|---|
| แบบอย่าง | ซีรี่ส์ DN |
| เงื่อนไข | ใหม่และเป็นต้นฉบับ |
| ผลิตภัณฑ์ | ขั้วต่อ USB ด้านหลังกล้อง Diebold |
| การส่งสินค้า | มีบริการจัดส่งทั่วโลกผ่านทาง Expree/Air/Sea |