| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกสกุลเงินหลายสกุลเงินสดสกุลเงินธนบัตรเครื่องตรวจจับธนบัตรแบบพกพา |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | WD NPR MMK PHP HKD MOP LAK PKR AUD NZD AOA DZD MGA ZMK LYD BWP |
| เรียงลำดับความเร็ว | >800 ชิ้น / นาที |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกธนบัตรสองใบเครื่องคัดแยกธนบัตรเครื่องนับสกุลเงินเงินสดและเครื่องคัดแยกธนบัตรอัตโนมัติ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | GBP BYN RUB UAH RSD SGD LKR KHR PKR AUD ZMK LYD BWP TND NAD KES RWF UGS MZN ETB |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | โมดูลออกบัตรอัจฉริยะ 200 ใบสำหรับตู้เอทีเอ็มขายปลีกพร้อมเครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | Windows 10 I5 4GB RAM 500GB HDD CPU PC Core สำหรับเครื่อง ATM |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| พี.เอ็น | 01750252347 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | ดีโบลด์ V7 EPP |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 49255908000F |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | ขั้วต่อ USB ด้านหลังกล้อง Diebold |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 01750173205 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | เครื่องอ่านบัตร WINCOR มาตรฐาน CHD V2CU |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 49255908000B |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | Diebold CAMERA ขั้วต่อ USB ด้านซ้าย |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 1750136159 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | Wincor PC280 2050XE ATM 24V ผู้จัดจำหน่ายพาวเวอร์ซัพพลาย |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, FedEx, EMS, TNT และอื่น ๆ |
| พี.เอ็น | 01750234858 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | ดีโบลด์ V7 EPP |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |