| พี.เอ็น | 01750234858 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | ดีโบลด์ V7 EPP |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 49248086000A |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | Diebold 5500 รางม้วน stacker |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 49202790000A |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | ชุดประกอบคนเดินเตาะแตะ Diebold Shaft |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 1750354309/1750310703 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | ดีโบลด์ DN FIL |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 1750302003 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | แหล่งจ่ายไฟ Diebold PC 6G i3-6100 |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 1750360108 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | แหล่งจ่ายไฟ Diebold EMBEDDED PC 6G I5-6500PART |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 1750302006 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | แหล่งจ่ายไฟพีซี Diebold 6G i3-7101E |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 1750359790 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | แหล่งจ่ายไฟ Diebold PC 6G CEL-G3900 |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 49205474000X |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | ชุดกล้อง Diebold OPTEVA 720/560/520 |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 49255908000A |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | ขั้วต่อ USB ด้านขวาของกล้อง Diebold |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |