| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | UAS HUF CRC QAR LAK GHS KES เคาน์เตอร์เงินสดเหมาะสำหรับ 95 สกุลเงินธนาคารการออกแบบโต๊ะทำงานเครื่องคั |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | UAS HUF CRC QAR LAK GHS KES |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 800 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | แบบพกพาด้านบนโหลดธนบัตรมืออาชีพสองกระเป๋าบิลเครื่องคัดแยกธนบัตรหลายเครื่องนับเงินและเครื่องคัดแยกสกุ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | BOB MDL NIO IQD SAR SYP AED OMR LBP TRL EGP YER BHD QAR JOD IRR ILS MYR IDR KRW JPY CNY INR THB VND |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกธนบัตรแบบมืออาชีพสองใบเครื่องนับธนบัตรและเครื่องคัดแยกสกุลเงิน |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | TRL EGP YER BHD QAR SGD LKR KHR PKR AUD NZD JOD IRR ILS |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1,000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62มม. -180×85มม |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | >200 โน้ต |
| ความสามารถในการปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | MZN MAD VEF TRL PHP CNY ZMK ขายส่งตัวเรียงลำดับสกุลเงินที่มีประสิทธิภาพหลายสกุลเงิน |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | MZN MAD VEF TRL PHP CNY ZMK |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 800 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1,000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62มม. -180×85มม |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | >200 โน้ต |
| ความสามารถในการปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ระบบปฏิบัติการ | วินโดว 7 |
|---|---|
| สกุลเงินที่รองรับ | 100+ ชอบ MYR NLG BEF IEP FRF CLP EUR LBP JOD NZD CSK |
| นับความเร็ว | 900 โน้ตต่อนาที |
| ความจุถัง | 1200 โน้ต |
| ความจุ Stacker | 600 บันทึก * 4 |