| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
|---|---|
| ผู้ผลิต | วินคอร์ |
| สี | เป็นรูปภาพ |
| ใช้ใน | สำหรับตู้เอทีเอ็ม |
| ประเภทธุรกิจ | โรงงาน |
| พี.เอ็น | 01750304622 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | เครื่องอ่านการ์ด Diebold NIDEC SANKYO EMV |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
|---|---|
| ผู้ผลิต | วินคอร์ |
| สี | เป็นรูปภาพ |
| ใช้ใน | สำหรับตู้เอทีเอ็ม |
| ประเภทธุรกิจ | โรงงาน |
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
|---|---|
| ผู้ผลิต | วินคอร์ |
| สี | เป็นรูปภาพ |
| ใช้ใน | สำหรับตู้เอทีเอ็ม |
| ประเภทธุรกิจ | โรงงาน |
| พี.เอ็น | KD20049-B91XKD |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | โมดูลการรีไซเคิลสกุลเงินหลายคาสเซ็ตของฟูจิตสึ G60A |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 01750346451 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | ดีโบลด์ EPPV8 MEX ST2 |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
|---|---|
| ผู้ผลิต | วินคอร์ |
| สี | เป็นรูปภาพ |
| ใช้ใน | สำหรับตู้เอทีเอ็ม |
| ประเภทธุรกิจ | โรงงาน |
| พี.เอ็น | KD02881-Y574 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | โมดูลการรีไซเคิลสกุลเงินหลายคาสเซ็ตของฟูจิตสึ G60A |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | GF0307 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | โมดูลการรีไซเคิลสกุลเงินหลายคาสเซ็ตของฟูจิตสึ G60A |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 0322752/49238415000A |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | เครื่องมือตรวจสอบบิล Diebold Opetva OP368 |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |