| คุณสมบัติที่สำคัญ | PHP JPY CNY ZWD ZMK ETB เครื่องคัดแยกธนบัตรแบบจอสีสำหรับ 95 ประเทศ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | PHP JPY CNY ZWD ZMK ETB |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 800 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | Exchange Bureau เครื่องคัดแยกเงินสด |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | AUD |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกเงินสดสองกระเป๋า |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | JOD IRR ILS MYR IDR KRW JPY CNY INR และอื่น ๆ |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกสกุลเงินอัจฉริยะ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | USD BRL MXN ARS COP VEF PEN CAD CLP CRC และอื่น ๆ |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องตรวจจับสกุลเงิน UV MG IR เครื่องคัดแยกเงินเครื่องนับเงินสดเครื่องคัดแยกธนบัตรแบบผสม |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | MXN ARS COP VEF ปากกา CAD CLP |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกธนบัตรสองใบเครื่องคัดแยกธนบัตรเครื่องนับสกุลเงินเงินสดและเครื่องคัดแยกธนบัตรอัตโนมัติ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | ZWD AOA DZD RUB UAH RSD KZT SAR SYP AED OMR LBP |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | RUB KZT CAD MXN CLP AED เครื่องนับธนบัตรแบบผสมสกุลเงินต่างประเทศ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | RUB KZT CAD MXN CLP AED |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 800 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |