| คุณสมบัติที่สำคัญ | โมดูลออกบัตรอัจฉริยะ 200 ใบสำหรับตู้เอทีเอ็มขายปลีกพร้อมเครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| สกุลเงินที่รองรับ | 100+ ชอบ MYR NLG BEF IEP FRF CLP EUR LBP JOD NZD CSK |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Bill Counting Speed ความเร็วในการนับบิล | 1,300 ต่อนาที |
| ความจุถัง | 250 บิล |
| ความจุ Stacker | 200 บิล |
| แสดง | LCD ความละเอียดสูง |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | Windows 10 I5 4GB RAM 500GB HDD CPU PC Core สำหรับเครื่อง ATM |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | SJ-9100 เครื่องคัดแยกแบบพกพาสองเครื่องนับมูลค่าเครื่องนับออกกำลังกาย |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | UAH RSD KZT UZS DKK NOK SEK MAD CHF KZT UZS DKK NOK SEK MAD CHF HUF |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | Finger Vein Biometric Authentication ATM Recognition Module ธนาคารใช้ |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องอ่านบัตรอุปกรณ์ธนาคาร เครื่องมือป้องกันการ skimming อุปกรณ์ป้องกันการฉ้อโกง |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |