| พี.เอ็น | 1750254552 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | WINCOR CINEO C2560 CORE i5 เมนบอร์ดพีซี |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | KD03300-C100 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | ฟูจิตสึ F510 ท็อปยูนิต |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 01750173205 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | เครื่องอ่านบัตร WINCOR มาตรฐาน CHD V2CU |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| หมายเลขรุ่น | 445-0759179 4450759179 |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ ATM NCR S2 |
| สถานะ | ในสต็อก |
| พิมพ์ | อะไหล่ตู้เอทีเอ็ม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T |
| พี.เอ็น | 2C160000000313 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | หัวระบายความร้อนแบบกำหนดเอง VKP80III |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | ฟูจิตสึ G60A |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | โมดูลการรีไซเคิลสกุลเงินหลายคาสเซ็ตของฟูจิตสึ G60A |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | KD20049-B91XKD |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | โมดูลการรีไซเคิลสกุลเงินหลายคาสเซ็ตของฟูจิตสึ G60A |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 100 ชิ้น/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Diebold |
| หมายเลขรุ่น | 445-0736668 4450736668 |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ ATM NCR S2 |
| สถานะ | ในสต็อก |
| พิมพ์ | อะไหล่ตู้เอทีเอ็ม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T |
| หมายเลขรุ่น | 445-0730542 4450730542 |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ ATM NCR S2 |
| สถานะ | ในสต็อก |
| พิมพ์ | อะไหล่ตู้เอทีเอ็ม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T |