| หมายเลขชิ้นส่วน | 49253616000D 49-253616-000D |
|---|---|
| แบบอย่าง | ซีรี่ส์ DN |
| เงื่อนไข | ใหม่และเป็นต้นฉบับ |
| ผลิตภัณฑ์ | Diebold Opteva 5500 PRESENTER FL ไดรฟ์เพลา 49-253616-000D |
| การส่งสินค้า | มีบริการจัดส่งทั่วโลกผ่านทาง Expree/Air/Sea |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 49-248086-000A 49202790000A |
|---|---|
| แบบอย่าง | ซีรี่ส์ DN |
| เงื่อนไข | ใหม่และเป็นต้นฉบับ |
| ผลิตภัณฑ์ | เพลาลูกกลิ้ง Diebold Opteva 5500 49-202790-000A |
| การส่งสินค้า | มีบริการจัดส่งทั่วโลกผ่านทาง Expree/Air/Sea |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 49202790000A 49-202790-000A |
|---|---|
| แบบอย่าง | ซีรี่ส์ DN |
| เงื่อนไข | ใหม่และเป็นต้นฉบับ |
| ผลิตภัณฑ์ | เพลาผู้นำเสนอ Diebold Nixdorf Opteva, XPRT IDLER ASSY |
| การส่งสินค้า | มีบริการจัดส่งทั่วโลกผ่านทาง Expree/Air/Sea |
| พี.เอ็น | 49253631000E |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | เพลาขนส่งไดรฟ์เพลา Diebold |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 49202790000A |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | ชุดประกอบคนเดินเตาะแตะ Diebold Shaft |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 49248086000A |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | Diebold 5500 รางม้วน stacker |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 49253616000D |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | Diebold DRIVE SHAFT PRESENTER FL |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 49253631000B |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | Diebold Shaft การขนส่ง DRV |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 01750359088 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | Diebold CHD-DIP ICM375-3R2790 พื้นฐาน |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | 49254764000F |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | Diebold UCC หน่วย ELU |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |