| ความเข้ากันได้ | โมเดลเอทีเอ็มของฟูจิตสึ |
|---|---|
| ใช้ใน | เครื่องฟูจิตสึ |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะคุณภาพสูง |
| จัดส่ง | 2-7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ที่มาของสถานที่ | จีน |
| ความเข้ากันได้ | โมเดลเอทีเอ็มของฟูจิตสึ |
|---|---|
| ใช้ใน | เครื่องฟูจิตสึ |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะคุณภาพสูง |
| จัดส่ง | 2-7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ที่มาของสถานที่ | จีน |
| ความเข้ากันได้ | โมเดลเอทีเอ็มของฟูจิตสึ |
|---|---|
| ใช้ใน | เครื่องฟูจิตสึ |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะคุณภาพสูง |
| จัดส่ง | 2-7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ที่มาของสถานที่ | จีน |
| ความเข้ากันได้ | โมเดลเอทีเอ็มของฟูจิตสึ |
|---|---|
| ใช้ใน | เครื่องฟูจิตสึ |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะคุณภาพสูง |
| จัดส่ง | 2-7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ที่มาของสถานที่ | จีน |
| ความเข้ากันได้ | โมเดลเอทีเอ็มของฟูจิตสึ |
|---|---|
| ใช้ใน | เครื่องฟูจิตสึ |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะคุณภาพสูง |
| จัดส่ง | 2-7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ที่มาของสถานที่ | จีน |
| ความเข้ากันได้ | โมเดลเอทีเอ็มของฟูจิตสึ |
|---|---|
| ใช้ใน | เครื่องฟูจิตสึ |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะคุณภาพสูง |
| จัดส่ง | 2-7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ที่มาของสถานที่ | จีน |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | การแสดงภาพ |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | การแสดงภาพ |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |
| พี.เอ็น | KD20049-B91XKD |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | โมดูลการรีไซเคิลสกุลเงินหลายคาสเซ็ตของฟูจิตสึ G60A |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | ฟูจิตสึ G60A |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | โมดูลการรีไซเคิลสกุลเงินหลายคาสเซ็ตของฟูจิตสึ G60A |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |