| คุณสมบัติที่สำคัญ | Teller machine เครื่องคัดแยกเงินสด |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | จขกท |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องตรวจจับเงินปลอมเครื่องนับมูลค่า 2 กระเป๋าและเครื่องนับเงินแบบผสม |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | EUR / USD / GBP / RUB / CNY / BRL / INR / THB |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | อุปกรณ์ทางการเงินเครื่องคัดแยกธนบัตรเงินสองกระเป๋าเครื่องคัดแยกมูลค่าหลายสกุลเงิน |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | AZN USD BRL MXN ARS COP VEF ปากกา CAD CLP CRC |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | CIS EURO GBP BYN USD Bill Value Counter เครื่องคัดแยกมูลค่าเงินผสม |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | NIO IQD SAR TZS ZWD AOA DZD MGA ZMK LYD LBP TRL EGP |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เวอร์ชันอุปกรณ์ธนาคารการเรียงลำดับเครื่องคัดแยกเงินสดเครื่องคัดแยกบิลเครื่องนับเงินยูโร |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | THB VND TWD NPR MMK PHP HKD MOP LAK SGD LKR KHR PKR AUD NZD |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องนับธนบัตรแบบพกพา Bill Counter เครื่องตรวจจับธนบัตรปลอมเครื่องนับเงินหลายสกุลเงินพร้อมราคาที่แ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | RSD KZT UZS DKK NOK SEK MAD CHF HUF NIO IQD SAR SYP AED OMR LBP TRL EGP |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |