| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องนับธนบัตรแบบพกพา Bill Counter เครื่องตรวจจับธนบัตรปลอมเครื่องนับเงินหลายสกุลเงินพร้อมราคาที่แ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | RSD KZT UZS DKK NOK SEK MAD CHF HUF NIO IQD SAR SYP AED OMR LBP TRL EGP |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | โรงงานโดยตรงหลายสกุลเงิน 1 + 1 สองกระเป๋าเครื่องคัดแยกใบเรียกเก็บเงินสำหรับธนาคารเคาน์เตอร์แลกเปลี่ย |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | IQD SAR SYP AED EURO GBP BYN RUB UZS DKK NOK SEK |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | SEK COP LBP USD EUR MZN MAD VEF การนับเงิน เครื่องคัดแยกเงินสด เครื่องนับสกุลเงิน |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | SEK COP LBP USD EUR MZN MAD VEF |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 800 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | แบบพกพาด้านบนโหลดธนบัตรมืออาชีพสองกระเป๋าบิลเครื่องคัดแยกธนบัตรหลายเครื่องนับเงินและเครื่องคัดแยกสกุ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | BOB MDL NIO IQD SAR SYP AED OMR LBP TRL EGP YER BHD QAR JOD IRR ILS MYR IDR KRW JPY CNY INR THB VND |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | PHP JPY CNY ZWD ZMK ETB เครื่องคัดแยกธนบัตรแบบจอสีสำหรับ 95 ประเทศ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | PHP JPY CNY ZWD ZMK ETB |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 800 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกสกุลเงินแบบพกพา |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | AUD |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |