| คุณสมบัติที่สำคัญ | โมดูลออกบัตรอัจฉริยะ 200 ใบสำหรับตู้เอทีเอ็มขายปลีกพร้อมเครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | การใช้งานเครื่อง ATM ของผู้ค้าปลีก ตรวจสอบการออกโมดูล อุปกรณ์ธนาคาร |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | ธนาคารใช้ U Key Doogle อุปกรณ์ออกโมดูลเครื่อง ATM ร้านค้าปลีก |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกเงินสดมูลค่าผสมอัตโนมัติสำหรับธนาคารและสำนักงานแลกเปลี่ยนเงิน |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | BYN RUB UAH RSD NIO IQD SAR SYP AED OMR LBP TRL EGP PHP HKD MOP LAK SGD LKR KHR PKR AUD NZD |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | SJ-9100 เครื่องคัดแยกแบบพกพาสองเครื่องนับมูลค่าเครื่องนับออกกำลังกาย |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | UAH RSD KZT UZS DKK NOK SEK MAD CHF KZT UZS DKK NOK SEK MAD CHF HUF |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกธนบัตรแบบผสม |
|---|---|
| สกุลเงินที่มีอยู่ | ปอนด์สเตอร์ลิง |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | >200 โน้ต |
| ความสามารถในการปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกสกุลเงินผสม |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | DOP |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกสกุลเงินอัจฉริยะ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | USD BRL MXN ARS COP VEF PEN CAD CLP CRC และอื่น ๆ |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | โลหะ |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |