| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกเงินสดแบบผสม |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | ดอลล่าร์ |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | Windows 10 I5 4GB RAM 500GB HDD CPU PC Core สำหรับเครื่อง ATM |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | Finger Vein Biometric Authentication ATM Recognition Module ธนาคารใช้ |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องอ่านบัตรอุปกรณ์ธนาคาร เครื่องมือป้องกันการ skimming อุปกรณ์ป้องกันการฉ้อโกง |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |