| คุณสมบัติที่สำคัญ | สองกระเป๋าเครื่องคัดแยกธนบัตรผสมมูลค่าเงินเครื่องคัดแยก AZN USD BRL MXN ARS COP VEF ปากกา CAD CLP CR |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | AZN USD BRL MXN ARS COP VEF ปากกา CAD CLP CRC |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | โมดูลออกบัตรอัจฉริยะ 200 ใบสำหรับตู้เอทีเอ็มขายปลีกพร้อมเครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | การใช้งานเครื่อง ATM ของผู้ค้าปลีก ตรวจสอบการออกโมดูล อุปกรณ์ธนาคาร |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | ธนาคารใช้ U Key Doogle อุปกรณ์ออกโมดูลเครื่อง ATM ร้านค้าปลีก |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกสกุลเงินหลายสกุลเงินสดสกุลเงินธนบัตรเครื่องตรวจจับธนบัตรแบบพกพา |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | WD NPR MMK PHP HKD MOP LAK PKR AUD NZD AOA DZD MGA ZMK LYD BWP |
| เรียงลำดับความเร็ว | >800 ชิ้น / นาที |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกสองกระเป๋าแบบกำหนดเอง |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | ถู |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องตรวจจับสกุลเงิน UV MG IR เครื่องคัดแยกเงินเครื่องนับเงินสดเครื่องคัดแยกธนบัตรแบบผสม |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | MXN ARS COP VEF ปากกา CAD CLP |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | ตัวเรียงลำดับสกุลเงินผสมมูลค่าผสม |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | JPY CNY INR THB VND TWD และอื่น ๆ |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกเงินขนาดเล็ก |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | ยูโร |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกเงิน |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | BYN |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |