| ความทนทาน | ความทนทานสูงสําหรับการใช้งานระยะยาว |
|---|---|
| การทำงาน | ชิ้นส่วนอะไหล่สำหรับเครื่องนับและคัดแยก Glory |
| ชื่อสินค้า | Glory Counter/ชิ้นส่วนคัดแยก |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามประเภทของชิ้นส่วน |
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วนต่างๆ (โดยทั่วไปจะเป็นสีดำ สีเทา หรือโลหะ) |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory หลายรุ่น เช่น Glory GFS-200, GFS-300 เป็นต้น |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory หลายรุ่น เช่น Glory GFS-200, GFS-300 เป็นต้น |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory หลายรุ่น เช่น Glory GFS-200, GFS-300 เป็นต้น |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory หลายรุ่น เช่น Glory GFS-200, GFS-300 เป็นต้น |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |