| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานร่วมกับหลาย Glory KV40J1151Z0 Glory ธนบัตรเคาน์เตอร์อะไหล่เสริม Roller สำหรับ DE-100 GFS100 GF |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| ใช้สำหรับ | ใช้งานร่วมกับ Glory GFB Series GFB800 GFB810 GFB820 Glory GFB-520A GFB 830 หลายเครื่อง |
|---|---|
| คุณภาพ | ใหม่ |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| การรับประกัน | 3 เดือน |
| ต้นทาง | ซุ่นเต๋อ, ฝอซาน, จีน |
| พี.เอ็น | 49255908000B |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | Diebold CAMERA ขั้วต่อ USB ด้านซ้าย |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
|---|---|
| ผู้ผลิต | วินคอร์ |
| สี | เป็นรูปภาพ |
| ใช้ใน | สำหรับตู้เอทีเอ็ม |
| ประเภทธุรกิจ | โรงงาน |