| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกสกุลเงิน |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | DOP |
| ความเร็ว | 800 ชิ้น / นาที (ทั่วไป) |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | การใช้งานเครื่อง ATM ของผู้ค้าปลีก ตรวจสอบการออกโมดูล อุปกรณ์ธนาคาร |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | ธนาคารใช้ U Key Doogle อุปกรณ์ออกโมดูลเครื่อง ATM ร้านค้าปลีก |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| ความจุของเทป | 600/900/1200/2200 โน้ต |
|---|---|
| คำสำคัญ | ซีพีไออะไหล่ |
| ระดับเสียง | <60 dB |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ° C ถึง 40 ° C |
| ระบบปฏิบัติการ | เลขที่ |
| ความจุของเทป | 600/900/1200/2200 โน้ต |
|---|---|
| คำสำคัญ | ซีพีไออะไหล่ |
| ระดับเสียง | <60 dB |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ° C ถึง 40 ° C |
| ระบบปฏิบัติการ | เลขที่ |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกธนบัตรสกุลเงินยูโรของอินเดียสกุลเงินธนบัตรเครื่องตรวจจับธนบัตรแบบพกพาพร้อม UV MG IR |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | TZS ZWD AOA DZD MGA ZMK LYD BWP TND NAD KES RWF UGS MZN ETB |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | DZD AZN KRW BWP PKR NGN ยูโรผสมสกุลเงินธนบัตร Sorter Detector แบบพกพาเครื่องนับเงิน |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | DZD AZN KRW BWP PKR NGN ยูโร |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 800 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | MZN SEK MAD COP VEF LBP TRL MMK ธนบัตรตรวจจับ sorter ธนบัตรนับเครื่องคัดแยก |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | MZN SEK MAD COP VEF LBP TRL MMK |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 800 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | กระเป๋าคู่แบบมืออาชีพเครื่องคัดแยกธนบัตร Dual CIS เครื่องคัดแยกสกุลเงินหลายสกุล |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | IQD SAR SYP EURO GBP BYN KRW JPY CNY INR THB VND TWD |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |