| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกสกุลเงินผสม |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | DOP |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | โมดูลออกบัตรอัจฉริยะ 200 ใบสำหรับตู้เอทีเอ็มขายปลีกพร้อมเครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | MGA USD NIO TND SYP CAF ETB มืออาชีพเครื่องคัดแยกบิลแบบธนาคารพร้อมเครื่องตรวจจับ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | KZT MXN AED NPR NZD ทั้งหมด |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 800 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| พี.เอ็น | KD11070-C521 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | เครื่องจ่ายเงินสด Fujitsu CDU |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| พี.เอ็น | ฟูจิตสึ G60A |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| คำหลัก | โมดูลการรีไซเคิลสกุลเงินหลายคาสเซ็ตของฟูจิตสึ G60A |
| ขนาด | ขึ้นอยู่กับส่วนเฉพาะ |
| วิธีการขนส่งสินค้า | DHL, Fedex, EMS, TNT และอื่นๆ |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | PHP JPY CNY ZWD ZMK ETB เครื่องคัดแยกธนบัตรแบบจอสีสำหรับ 95 ประเทศ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | PHP JPY CNY ZWD ZMK ETB |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 800 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ การติดตั้งภาคสนาม การว่าจ้างและการฝึกอบรม บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสน |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | 1, พลาสติก |
| ความจุ | 1 |
| ระบบปฏิบัติการ | 1 |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์ |
| ความจุ | ไม่มี |
| ระบบปฏิบัติการ | ไม่มี |
| พีเอ็น | 009002326 |
|---|---|
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
| ผลิตชื่อ | NCR ATM PARTเครื่องอ่านการ์ดติดต่อตั้งค่าหัวโมดูล IC |
| ผู้ผลิต | เสินเจียง |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 009002326 |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, อะไหล่ฟรี, การติดตั้งภาคสนาม, การว่าจ้างและการฝึกอบรม, บริการบำรุงรักษาแ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน |
| วัสดุ | 1 |
| ความจุ | 1 |
| ระบบปฏิบัติการ | 1 |