| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 ปี |
| วัสดุ | นู๋ |
| ความจุ | นู๋ |
| ระบบปฏิบัติการ | นู๋ |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนาม การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | 1, เหล็ก |
| ความจุ | 1 |
| พลัง | 1 |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ การติดตั้งภาคสนาม การว่าจ้างและการฝึกอบรม บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสน |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | น. พลาสติก |
| ความจุ | นู๋ |
| ระบบปฏิบัติการ | 1 |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ การติดตั้งภาคสนาม การว่าจ้างและการฝึกอบรม บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสน |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | น. พลาสติก |
| ความจุ | นู๋ |
| ระบบปฏิบัติการ | 1 |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ การติดตั้งภาคสนาม การว่าจ้างและการฝึกอบรม บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสน |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน |
| วัสดุ | 1, พลาสติก |
| ความจุ | 1 |
| ระบบปฏิบัติการ | 1 |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | Windows 10 I5 4GB RAM 500GB HDD CPU PC Core สำหรับเครื่อง ATM |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกธนบัตรแบบผสม |
|---|---|
| สกุลเงินที่มีอยู่ | ปอนด์สเตอร์ลิง |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | >200 โน้ต |
| ความสามารถในการปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ใช้ใน | GFB800 GFB810 GFB820 GFB830 GFS120 |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | 1742-T003 |
| คำอธิบาย | ลูกกลิ้งฟีดซีรีย์ GFB |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| การรับประกัน | 3 เดือน |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกสกุลเงินหลายสกุลเงินสดสกุลเงินธนบัตรเครื่องตรวจจับธนบัตรแบบพกพา |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | WD NPR MMK PHP HKD MOP LAK PKR AUD NZD AOA DZD MGA ZMK LYD BWP |
| เรียงลำดับความเร็ว | >800 ชิ้น / นาที |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |