| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานได้กับรุ่น Glory GFB Series หลายรุ่น เช่น GFB800 GFB810 GFB820 GFB-520A |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| หมายเลขรุ่นความเข้ากันได้ | ใช้งานร่วมกับหลาย Glory KV40J1151Z0 Glory ธนบัตรเคาน์เตอร์อะไหล่เสริม Roller สำหรับ DE-100 GFS100 GF |
|---|---|
| สี | แตกต่างกันไปตามส่วน |
| พิมพ์ | ส่วนประกอบตัวนับและตัวเรียงลำดับ |
| ความทนทาน | ทนต่อการสึกหรอสูง |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| ใช้สำหรับ | ใช้งานร่วมกับ Glory GFB Series GFB800 GFB810 GFB820 Glory GFB-520A GFB 830 หลายเครื่อง |
|---|---|
| คุณภาพ | ใหม่ |
| แพ็คเกจรวม | แต่ละชิ้นส่วนหรือชุดขึ้นอยู่กับการสั่งซื้อ |
| การรับประกัน | 3 เดือน |
| ต้นทาง | ซุ่นเต๋อ, ฝอซาน, จีน |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | Finger Vein Biometric Authentication ATM Recognition Module ธนาคารใช้ |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องอ่านบัตรอุปกรณ์ธนาคาร เครื่องมือป้องกันการ skimming อุปกรณ์ป้องกันการฉ้อโกง |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |