| คุณสมบัติที่สำคัญ | Windows 10 I5 4GB RAM 500GB HDD CPU PC Core สำหรับเครื่อง ATM |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| ชุด | ฟูจิตสึ F56 |
|---|---|
| ขนาด | มาตรฐาน/กำหนดเอง |
| ความทนทาน | สูง |
| ใช้ใน | สำหรับเครื่องเกม / เครื่องถอนเงิน |
| ปฏิเสธความจุในการเรียกเก็บเงิน | ประมาณ 500 บิล |
| ใช้ใน | Diebold Nixdorf Opteva ซีรีส์/CMD V6A |
|---|---|
| รายการสิ่งของ | ในสต็อก |
| เวลานำ | 1 วัน |
| คำสำคัญ | 1750354977 ชิ้นส่วน ATM Diebold Nixdorf MULTI-MEDIA CSET SEC UNIV ACTIVDISPENSE 01750354977 |
| การติดตั้ง | มืออาชีพแนะนำ |
| ความเข้ากันได้ | โมเดลเอทีเอ็มของฟูจิตสึ |
|---|---|
| ใช้ใน | เครื่องฟูจิตสึ |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะคุณภาพสูง |
| จัดส่ง | 2-7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ที่มาของสถานที่ | จีน |
| แบบอย่าง | Diebold Nixdorf ซีรีส์ RM4 |
|---|---|
| ใช้งานใน | ดีโบลด์ DN200/DN200V/DN200H/DN450 |
| คำอธิบาย | Diebold Nixdorf AIC ALL IN CASSETTE CONV แผ่นกด |
| คุณภาพ | ใหม่เอี่ยม |
| ความพร้อมใช้งาน | มีสินค้าในสต็อค / สั่งทำ |
| ขนาด | มาตรฐาน |
|---|---|
| การสนับสนุนลูกค้า | จัดหาโดย Diebold หรือตัวแทนจำหน่ายที่ได้รับอนุญาต |
| สถานที่เดิม | จีน |
| ความดี | ของแท้ ซ่อมแซม ของทั่วไป |
| น้ำหนัก | 0.5 |
| ขนาด | มาตรฐาน |
|---|---|
| การสนับสนุนลูกค้า | จัดหาโดย Diebold หรือตัวแทนจำหน่ายที่ได้รับอนุญาต |
| สถานที่เดิม | จีน |
| ความดี | ของแท้ ซ่อมแซม ของทั่วไป |
| น้ำหนัก | 3 |
| ขนาด | มาตรฐาน |
|---|---|
| การสนับสนุนลูกค้า | จัดหาโดย Diebold หรือตัวแทนจำหน่ายที่ได้รับอนุญาต |
| สถานที่เดิม | จีน |
| ความดี | ของแท้ ซ่อมแซม ของทั่วไป |
| น้ำหนัก | 5 |
| ชุด | ฟูจิตสึ F56 |
|---|---|
| ขนาด | มาตรฐาน |
| ความทนทาน | สูง |
| ใช้ใน | สำหรับเครื่องเกม / เครื่องถอนเงิน |
| ปฏิเสธความจุในการเรียกเก็บเงิน | ประมาณ 500 บิล |
| ความเข้ากันได้ | โมเดลเอทีเอ็มของฟูจิตสึ |
|---|---|
| ใช้ใน | เครื่องฟูจิตสึ |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะคุณภาพสูง |
| จัดส่ง | 2-7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ที่มาของสถานที่ | จีน |