| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกสกุลเงินอัจฉริยะ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | USD BRL MXN ARS COP VEF PEN CAD CLP CRC และอื่น ๆ |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | Finger Vein Biometric Authentication ATM Recognition Module ธนาคารใช้ |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องอ่านบัตรอุปกรณ์ธนาคาร เครื่องมือป้องกันการ skimming อุปกรณ์ป้องกันการฉ้อโกง |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 2 วันทํางาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้นสำหรับสต็อกปกติ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 2 วันทํางาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้นสำหรับสต็อกปกติ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 1750307764 01750301684 01750307764 1750301684 |
|---|---|
| ใช้ใน | Diebold นิกซ์ดอร์ฟ DN200/DN200V/DN200H/DN450 |
| ต้นทาง | ซุ่นเต๋อ,ฝอซาน,กวางตุ้ง |
| รับประกัน | 90 วัน |
| การจัดส่ง | ด่วน / ทะเล / อากาศ / รถบรรทุก |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 01750206619 1750206618 1750206619 01750206618 |
|---|---|
| ใช้ใน | Diebold Nixdorf VS รุ่น DN490/DN250A/DN550VA/DN200/DN250/DN450 |
| ต้นทาง | ซุ่นเต๋อ,ฝอซาน,กวางตุ้ง |
| รับประกัน | 90 วัน |
| การจัดส่ง | ด่วน / ทะเล / อากาศ / รถบรรทุก |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 2 วันทํางาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้นสำหรับสต็อกปกติ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 2 วันทํางาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้นสำหรับสต็อกปกติ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| โมดูล | ชิ้นส่วน ATM ของ Hitachi Diebold ECRM |
|---|---|
| บริการด่วน | โดยเครื่องบิน/โดยด่วน/ทางทะเล |
| รูปปั้นหุ้น | ในสต็อก |
| วิธีการจัดส่งสินค้า | DHL, Fedex, UPS.TNT |
| ใช้ใน | ดีโบลด์เอทีเอ็ม |