| คุณสมบัติที่สำคัญ | ธนาคารใช้ U Key Doogle อุปกรณ์ออกโมดูลเครื่อง ATM ร้านค้าปลีก |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | Finger Vein Biometric Authentication ATM Recognition Module ธนาคารใช้ |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | โลหะ |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | โลหะ |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | โลหะ |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | โลหะ |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | โลหะ |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | โลหะ |
| ขนาด | 136x62.5x80มม.3 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 220v/50hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | การใช้งานเครื่อง ATM ของผู้ค้าปลีก ตรวจสอบการออกโมดูล อุปกรณ์ธนาคาร |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |
| สี | เป็นภาพ |