| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | โลหะ |
| ขนาด | 136x62.5x80มม.3 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 220v/50hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | การใช้งานเครื่อง ATM ของผู้ค้าปลีก ตรวจสอบการออกโมดูล อุปกรณ์ธนาคาร |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |
| สี | เป็นภาพ |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | โมดูลออกบัตรอัจฉริยะ 200 ใบสำหรับตู้เอทีเอ็มขายปลีกพร้อมเครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| การรับประกัน | 90 วัน |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | 175173205 |
| สภาพ | ต้นฉบับใหม่ |
| แอปพลิเคชัน | ATM |
| การติดตั้ง | มืออาชีพแนะนำ |
| เวลานำ | 1-5 วัน |
|---|---|
| คลังสินค้า | ในสต็อก |
| ช่วงราคา | แตกต่างกันไปขึ้นอยู่กับบางส่วน |
| ท่าเรือ | กวางตุ้ง |
| เวลาจัดส่ง | 3-15 วัน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 100 ชิ้น/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | GBP CHF PEN EGP HKD INR LYD ยอดนิยมขาย 2 CIS เครื่องนับบิลหลายสกุลเงิน |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | GBP CHF ปากกา EGP HKD INR LYD |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 800 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | BOB GEL HNL MYR SGD XOF DKK สกุลเงินผสม เครื่องนับ ธนบัตร เครื่องคัดแยกธนบัตร |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | BOB GEL HNL MYR SGD XOF DKK |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 800 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |