| คุณสมบัติที่สำคัญ | กระเป๋าคู่แบบมืออาชีพเครื่องคัดแยกธนบัตร Dual CIS เครื่องคัดแยกสกุลเงินหลายสกุล |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | IQD SAR SYP EURO GBP BYN KRW JPY CNY INR THB VND TWD |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | DZD AZN KRW BWP PKR NGN ยูโรผสมสกุลเงินธนบัตร Sorter Detector แบบพกพาเครื่องนับเงิน |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | DZD AZN KRW BWP PKR NGN ยูโร |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 800 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกธนบัตรสกุลเงินยูโรของอินเดียสกุลเงินธนบัตรเครื่องตรวจจับธนบัตรแบบพกพาพร้อม UV MG IR |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | TZS ZWD AOA DZD MGA ZMK LYD BWP TND NAD KES RWF UGS MZN ETB |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | MGA USD NIO TND SYP CAF ETB มืออาชีพเครื่องคัดแยกบิลแบบธนาคารพร้อมเครื่องตรวจจับ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | KZT MXN AED NPR NZD ทั้งหมด |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 800 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | RUB CAD CLP YER MOP MVR NAD มูลค่าเงินสำหรับเครื่องนับธนบัตรปลอมพร้อมเครื่องตรวจจับ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | RUB CAD CLP YER MOP MVR NAD |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 800 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | Windows 10 I5 4GB RAM 500GB HDD CPU PC Core สำหรับเครื่อง ATM |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | โลหะ |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
|---|---|
| ผู้ผลิต | วินคอร์ |
| สี | เป็นรูปภาพ |
| ใช้ใน | สำหรับตู้เอทีเอ็ม |
| ประเภทธุรกิจ | โรงงาน |