| คุณสมบัติที่สำคัญ | เวอร์ชันอุปกรณ์ธนาคารการเรียงลำดับเครื่องคัดแยกเงินสดเครื่องคัดแยกบิลเครื่องนับเงินยูโร |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | THB VND TWD NPR MMK PHP HKD MOP LAK SGD LKR KHR PKR AUD NZD |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกสกุลเงินแบบพกพา |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | AUD |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | โมดูลออกบัตรอัจฉริยะ 200 ใบสำหรับตู้เอทีเอ็มขายปลีกพร้อมเครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | การใช้งานเครื่อง ATM ของผู้ค้าปลีก ตรวจสอบการออกโมดูล อุปกรณ์ธนาคาร |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | ธนาคารใช้ U Key Doogle อุปกรณ์ออกโมดูลเครื่อง ATM ร้านค้าปลีก |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกสกุลเงินอัจฉริยะ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | USD BRL MXN ARS COP VEF PEN CAD CLP CRC และอื่น ๆ |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกเงินสดสองกระเป๋า |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | KRW |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | คู่สกุลเงิน CIS แบบพกพาหลายสกุลเงินเครื่องคัดแยกข้อเสนอจากโรงงาน |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | LAK SGD LKR KHR PKR AUD NZD MVR GHS |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกธนบัตรอัตโนมัติช่องทางการเงินและการค้าปลีก |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | BOB MDL SYP AED OMR LBP TRL EGP YER BHD QAR JOD IRR ILS |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกธนบัตรแบบมืออาชีพสองใบเครื่องนับธนบัตรและเครื่องคัดแยกสกุลเงิน |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | TRL EGP YER BHD QAR SGD LKR KHR PKR AUD NZD JOD IRR ILS |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |