| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องอ่านบัตรอุปกรณ์ธนาคาร เครื่องมือป้องกันการ skimming อุปกรณ์ป้องกันการฉ้อโกง |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกธนบัตรแบบผสม |
|---|---|
| สกุลเงินที่มีอยู่ | ปอนด์สเตอร์ลิง |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | >200 โน้ต |
| ความสามารถในการปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเร็วในการนับ | 800-1000 หมายเหตุต่อนาที |
|---|---|
| ข้อกำหนดเงินสด | 120×62mm -180×85mm |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ความเข้ากันได้ | โมเดลเอทีเอ็มของฟูจิตสึ |
|---|---|
| ใช้ใน | เครื่องฟูจิตสึ |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะคุณภาพสูง |
| จัดส่ง | 2-7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ที่มาของสถานที่ | จีน |
| แบบอย่าง | Diebold Nixdorf ซีรีส์ RM4 |
|---|---|
| ใช้งานใน | ดีโบลด์ DN200/DN200V/DN200H/DN450 |
| คำอธิบาย | Diebold Nixdorf AIC ALL IN CASSETTE CONV แผ่นกด |
| คุณภาพ | ใหม่เอี่ยม |
| ความพร้อมใช้งาน | มีสินค้าในสต็อค / สั่งทำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 2 วันทํางาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้นสำหรับสต็อกปกติ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 2 วันทํางาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้นสำหรับสต็อกปกติ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 1750307764 01750301684 01750307764 1750301684 |
|---|---|
| ใช้ใน | Diebold นิกซ์ดอร์ฟ DN200/DN200V/DN200H/DN450 |
| ต้นทาง | ซุ่นเต๋อ,ฝอซาน,กวางตุ้ง |
| รับประกัน | 90 วัน |
| การจัดส่ง | ด่วน / ทะเล / อากาศ / รถบรรทุก |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 01750206619 1750206618 1750206619 01750206618 |
|---|---|
| ใช้ใน | Diebold Nixdorf VS รุ่น DN490/DN250A/DN550VA/DN200/DN250/DN450 |
| ต้นทาง | ซุ่นเต๋อ,ฝอซาน,กวางตุ้ง |
| รับประกัน | 90 วัน |
| การจัดส่ง | ด่วน / ทะเล / อากาศ / รถบรรทุก |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | โลหะ |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |