| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกเงินขนาดเล็ก |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | ยูโร |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| ท่าเรือขนส่งสินค้า | กว่างโจว |
|---|---|
| สี | เป็นภาพ |
| ขั้นต่ำ | 1 |
| ประเภทธุรกิจ | โรงงาน |
| ผู้ผลิต | เสินเจียง |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 49253616000D 49-253616-000D |
|---|---|
| แบบอย่าง | ซีรี่ส์ DN |
| เงื่อนไข | ใหม่และเป็นต้นฉบับ |
| ผลิตภัณฑ์ | Diebold Opteva 5500 PRESENTER FL ไดรฟ์เพลา 49-253616-000D |
| การส่งสินค้า | มีบริการจัดส่งทั่วโลกผ่านทาง Expree/Air/Sea |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | เครื่องคัดแยกสองกระเป๋าแบบกำหนดเอง |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | ถู |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 500 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 01750314096 1750314096 |
|---|---|
| ใช้ใน | Diebold นิกซ์ดอร์ฟ DN490/DN250A/DN550VA/DN200/DN250/DN450 |
| ต้นทาง | ซุ่นเต๋อ,ฝอซาน,กวางตุ้ง |
| รับประกัน | 90 วัน |
| การจัดส่ง | ด่วน / ทะเล / อากาศ / รถบรรทุก |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | โลหะ |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 90 วัน 90 วัน |
| วัสดุ | โลหะ |
| สถานที่เดิม | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ทั่วไป |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | MGA USD NIO TND SYP CAF ETB มืออาชีพเครื่องคัดแยกบิลแบบธนาคารพร้อมเครื่องตรวจจับ |
|---|---|
| สกุลเงินที่ใช้ได้ | MGA USD NIO TND SYP CAF ETB |
| ความจุทางเข้าเงินสด | 800 บันทึกต่อครั้ง |
| กำลังการผลิตเงินสด | > 200 บันทึก |
| ความจุปฏิเสธเงินสด | > 150 บันทึก |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | Windows 10 I5 4GB RAM 500GB HDD CPU PC Core สำหรับเครื่อง ATM |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | Finger Vein Biometric Authentication ATM Recognition Module ธนาคารใช้ |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 200 ใบ/ ตลับ |
| เครื่องอ่านบัตร | เครื่องอ่านการ์ด V2CU |
| แรงดันไฟฟ้า | 100-240VAC |
| ความถี่ | 50-60Hz |